BLOG HII IMEDHAMINIWA NA: MWEKASU HOSTEL, PWEZA NIGHT CLUB TANGA, SOPHIA PRODUCTION, AFRICAN DESIGN, BREEZE FM, PANGANI COAST CULTURAL TOURISIM PROGRAMME, NA SAFARI LODGE ANNEX

Friday, February 11, 2011

DULLY SYKES BAND INAKUJA!!


Dully Sykes Band a.k.a "The Brothermen" kila siku ya Alhamisi watakuwepo pale Galapo Masai Club Ilala kwa kiingilio cha 5000/= kuanzia saa tatu usiku. Pia siku ya jumapili watakuwa pale Leaders Club sambamba kabisa na Twanga Pepeta. Punde tu wataanza kuja mikoni na wamejipanga kuanzia mkoa wa Tanga, hivyo wakazi wa Tanga kaeni mkao wa kula. Ni hayo tu!

No comments:

Post a Comment