BLOG HII IMEDHAMINIWA NA: MWEKASU HOSTEL, PWEZA NIGHT CLUB TANGA, SOPHIA PRODUCTION, AFRICAN DESIGN, BREEZE FM, PANGANI COAST CULTURAL TOURISIM PROGRAMME, NA SAFARI LODGE ANNEX

Tuesday, March 15, 2011

HAPPY BIRTHDAY MTOTO REHEMA SWEDY MKWABI!

Ujumbe kutoka kwa mama mzaa chema Allice Joe Mkwabi (Pichani) kwenda kwa mtoto wake kipenzi Rehema.......

"U hv alwayz made me proud. My blessin r alwayz wit u.may god blec wit ol u desire,happy birth princess.am proud to hv u as my daughter! Lov frm mom, Luqman,granny and otherz"

Keki ambayo mtoto Rehema alikula pamoja na familia yake. Anko Mo Blogspot inakutakia maisha mema na marefu. Mungu akubariki sana Rehema, pamoja na familia yako yote.

1 comment: