BLOG HII IMEDHAMINIWA NA: MWEKASU HOSTEL, PWEZA NIGHT CLUB TANGA, SOPHIA PRODUCTION, AFRICAN DESIGN, BREEZE FM, PANGANI COAST CULTURAL TOURISIM PROGRAMME, NA SAFARI LODGE ANNEX

Friday, December 17, 2010

ALLICE ANAWATAKIA HERI YA X-MASS NA MWAKA MPYA WA 2011

Administrator kutoka MARAFIKI WA TANGA Allice Joe Mkwabi anawataki Heri ya X-Mass na Mwaka Mpya. Ukitaka kutuma salam za X-Mass na Mwaka Mpya tuma picha yako kupitia (ankomo25@yahoo.com)


1 comment:

  1. anko mo tulikuwa tunakaa\na msichana mmoja anaitwa anaitwa allice mama yake alikuwa anafundisha masiwan primar ndo huyu au coz ni miaka mingi sana kaka yake anaitwa erick,maana kama sura ni hiyihiyo

    ReplyDelete