BLOG HII IMEDHAMINIWA NA: MWEKASU HOSTEL, PWEZA NIGHT CLUB TANGA, SOPHIA PRODUCTION, AFRICAN DESIGN, BREEZE FM, PANGANI COAST CULTURAL TOURISIM PROGRAMME, NA SAFARI LODGE ANNEX

Friday, December 17, 2010

MARAFIKI WA TANGA KUKUTANA DAR SIKU YA JUMAMOSI!!

MARAFIKI WA TANGA inakualika MBALAMWEZI BEACH CLUB jijini Dar Es Salaam kwa ajili ya kukutana na marafiki wenzako. Ni siku ya kesho Jumamosi ya tarehe 18/12/2010 kuanzia saa kumi na moja jioni, njoo ujionee ustaarabu wa MARAFIKI WA TANGA.

Kama wewe ni mtu wa TANGA na upo Dar, au sehemu nyengine yeyote. Hii ndio nafasi yako ya kukutana na MARAFIKI WA TANGA. Hata wale ambao sio watanga pia mnakaribishwa tufurahi kwa pamoja. Tujuze kama utafika kupitia (marafikitanga@yahoo.com)

BONYEZA HAPA KUKUTANA NA MARAFIKI WA TANGA





No comments:

Post a Comment