BLOG HII IMEDHAMINIWA NA: MWEKASU HOSTEL, PWEZA NIGHT CLUB TANGA, SOPHIA PRODUCTION, AFRICAN DESIGN, BREEZE FM, PANGANI COAST CULTURAL TOURISIM PROGRAMME, NA SAFARI LODGE ANNEX

Thursday, April 28, 2011

PILATO NA GAME YA BWANA MISOSI IPO HEWANI!!

Msanii kali wa Bongo Flava kutokea Tanga, Tanzania Bwana Misosi ameachia ngoma yake nyengine inayokwenda kwa jina la 'Pilato na game'....Misosi mwenyewe anasema!!

"Nyimbo yangu mpya inaitwa"pilato na game" nimefanyika pale Mj records chini ya producer Makochali na nimewashirikisha Nature na Fid Q na video imefanyika na Kalages picture na zote audio na video nimeziachia kwa pamoja."

Usikilize wimbo huo wa 'Pilato na game' hapo kulia palipoandikwa SIKILIZA TANGA FLAVA HAPA. (Wimbo namba moja)


No comments:

Post a Comment