BLOG HII IMEDHAMINIWA NA: MWEKASU HOSTEL, PWEZA NIGHT CLUB TANGA, SOPHIA PRODUCTION, AFRICAN DESIGN, BREEZE FM, PANGANI COAST CULTURAL TOURISIM PROGRAMME, NA SAFARI LODGE ANNEX

Monday, February 1, 2010

SEMENI NYIE WADAU!!!!!!!!!

Irene Uwoya, mcheza filamu wa Tanzania

Aunt Ezekiel, nyota wa filamu nchini Tanzania. Tutafika kweli!!!!!





1 comment:

  1. Tutafika tu mradi kujichunga maana hapo hamna kitu cha kukurupukia kwani si kila biashara inauzika hata ipambwe vipi kama huyo EZ kaonyesha hilo paja kwani ndicho chakula cha watu?

    ReplyDelete