BLOG HII IMEDHAMINIWA NA: MWEKASU HOSTEL, PWEZA NIGHT CLUB TANGA, SOPHIA PRODUCTION, AFRICAN DESIGN, BREEZE FM, PANGANI COAST CULTURAL TOURISIM PROGRAMME, NA SAFARI LODGE ANNEX

Wednesday, November 10, 2010

HALE LEO ASUBUHI!!!!

Kitu cha TASHRIFF brand new kikiwa eneo la Hale, kuelekea Dar Es Salaam leo asubuhi. Kama ulipata kusikia Tanga kumekucha basi hukudanganyika ndugu yangu.....mabasi ya abiria kwenda mikoani yapo supa ile mbayaa!!

Kona ya kuelekea Hale Power Station

Wakazi wa eneo la Hale wakivuka barabara katika shughuli zao za kila siku.

Soko huria Hale

No comments:

Post a Comment