BLOG HII IMEDHAMINIWA NA: MWEKASU HOSTEL, PWEZA NIGHT CLUB TANGA, SOPHIA PRODUCTION, AFRICAN DESIGN, BREEZE FM, PANGANI COAST CULTURAL TOURISIM PROGRAMME, NA SAFARI LODGE ANNEX

Tuesday, November 16, 2010

Z ANTO ATAKUWA TANGA EID HII!!

Nimedokezwa kuwa msanii Z Anto aliyewahi kutamba na wimbo wake wa 'Binti Kiziwi' anatarajia kufanya show jijini Tanga katika kusherehekea sikukuu ya Eid El Hajj. Kwa sasa msanii huyo anatamba na wimbo wake wa 'Kisiwa cha Malavidavi'

No comments:

Post a Comment