BLOG HII IMEDHAMINIWA NA: MWEKASU HOSTEL, PWEZA NIGHT CLUB TANGA, SOPHIA PRODUCTION, AFRICAN DESIGN, BREEZE FM, PANGANI COAST CULTURAL TOURISIM PROGRAMME, NA SAFARI LODGE ANNEX

Tuesday, November 16, 2010

KUTANA NA MARAFIKI WENGI KUTOKA TANGA

Je wewe unatokea TANGA au hata sehemu nyengine ya nchi..!!? Upo Tanzania ama nje ya nchi, na unahitaji kukutana na marafiki kutoka TANGA ili upate kujua zaidi ni kitu gani kinaendelea katika mkoa huu!!? Nafasi hii hapa sasa. Ungana na MARAFIKI WA TANGA ili kuweza kubadilishana nao mawazo.

Kujiunga na MARAFIKI WA TANGA BONYEZA HAPA

No comments:

Post a Comment