BLOG HII IMEDHAMINIWA NA: MWEKASU HOSTEL, PWEZA NIGHT CLUB TANGA, SOPHIA PRODUCTION, AFRICAN DESIGN, BREEZE FM, PANGANI COAST CULTURAL TOURISIM PROGRAMME, NA SAFARI LODGE ANNEX

Wednesday, August 18, 2010

MZIGO UMEINGIA....!

Umependa fulana ama kapelo..? Wasiliana na mimi nikupatie kwa bei nafuu kabisa.

Kitu cha white...

Kitu cha kofia...

Kitu cha green..

Wasiliana na mimi mapema ili uwe mjanja katika kuutangaza mkoa wetu wa Tanga na Tanzania kwa ujumla.

1 comment:

  1. i do lov those t-shirts, na book please unaweza ukaniambia wap ntazipata?

    mdau wa blog yako

    ReplyDelete